Yêu cầu lấy lại mật khẩu thành công
Vui lòng kiểm tra email để tạo mật khẩu mới.

Góp ý
Mời bạn tham gia đánh giá
Họ và Tên Email Cảm nhận của bạn về website Mã bảo mật hinhanh
Góp ý
Cảm ơn bạn đã tham gia góp ý cho chúng tôi. Chúc bạn 1 ngày mua sắm vui vẻ!
Cửa kính cường lực giá rẻ

Được tài trợ

Xem

Dịch vụ hàn nối cáp quang tại hà nội và miền bắc chất lượng ,uy tín

Dịch vụ hàn nối cáp quang tại hà nội và miền bắc chất lượng ,uy tín

Mã sản phẩm: 291762

Ngày đăng: 23/08/2019 - 14:49

Nơi đăng: Hà Nội

Lượt xem: 220

Chú ý: Quangcaoso.vn không bán hàng trực tiếp, quý khách xin vui lòng liên lạc với người bán.

Viễn Thông Thành Công xin giới thiệu đến quý vị Dịch vụ Hàn cáp quang tại Hà Nội và Miền Bắc uy tín, nhanh chóng, chuyên nghiệp với thiết bị máy móc tiên tiến, hiện đại.
Viễn Thông Thành Công chuyên nhận thi công các công trình thi công lớn nhỏ về dịch hàn nối cáp quang tại hà nội và các tỉnh phía bắc đảm bảo uy tín chất lượng. Với đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, nhiều kinh nghiệm, trình độ, chúng tôi luôn đảm bảo sẽ mang đến một dịch vụ hài lòng với khách hàng.

1>Khi nào cần hàn cáp quang ?

Hệ thống mạng Lan- Quang dần đang ngày càng trở nên phổ biến trong đời sống của chúng ta. Đi cùng với nó là sự triển khai 1 mạng lưới cáp quang khổng lồ và bao phủ khắp các nơi.
Để đảm bảo cho hệ thống chạy ổn định , các tín hiệu quang cần phải được thông tín hiệu quang với nhau
Mỗi khi triển khai 1 hệ thống mạng mới
Khi gặp phải sự cố đứt cáp quang, hàn mới hệ thống
Hàn cáp quang đơn giản chỉ là việc hàn gắn kết nối lại 2 sợi dây quang bị đứt với nhau thông qua việc phóng hồ quang tại máy hàn cáp quang sao cho các dây hàn dính lại với nhau và đảm bảo thông tín hiệu như lúc cáp chưa bị đứt.

Không thể thực hiện bằng cách thủ công mà phải có máy hàn cáp quang để thực hiện. Khi hàn cáp quang chúng ta có 2 trường hợp :
Trường hợp 1 Khi kéo mới cáp quang Chúng ta sẽ đấu nối hàn cáp quang giữa các dây quang và dây nhảy quang
Trường hợp 2 Khi cáp quang bị đứt chúng ta cần hàn nối các dây quang với dây quang thông qua các măng xông quang.
Khi cáp quang bị đứt hoặc kéo mới cáp quang thì chúng ta cần tới dịch vụ hàn nối cáp quang.

2>Máy hàn cáp quang là gì ? 1 số loại máy hàn cáp quang thông dụng

Máy hàn cáp quang là thiết bị được sử dụng để nối hai đầu điểm đứt của 2 sợi thủy tinh cáp quang lại với nhau. Như chúng ta đã biết, sợi cáp quang được làm bằng sợi thủy tinh rất mong manh dễ gãy và đặc biệt chúng không thể thi công bằng phương pháp thủ công được mà phải dùng đến máy hàn cáp quang.

Tiêu chuẩn của một mối hàn cáp quang chuyên nghiệp :

Suy hao cáp quang cho phép ở cáp multi mode với bước sóng 850nm: 3.5dBm/km
Suy hao cáp quang cho phép ở cáp multi mode với bước sóng 1300nm: 1.0dBm/km
Suy hao cáp quang cho phép ở cáp quang single mode với bước sóng 1310nm: 0.35dBm/km
Suy hao cáp quang cho phép ở cáp quang single mode với bước sóng 1550nm: 0.22dBm/km
Mối hàn suy hao cáp quang chuẩn nên đạt ngưỡng < 0.1dBm (Thường thì suy hao < 0.05dBm)
Các suy hao do đầu nối fast connector < 0.5dBm (Riêng đối với loại đầu nối SC/APC  suy hao sẽ thấp hơn là 0.35dBm)

Dịch vụ Hàn cáp quang tại Hà Nội và Miền Bắc

Giá tính dịch vụ hàn cáp quang tại Hà Nội và ngoại thành từ khu vực Đà Nẵng trờ về bắc như sau :

STT Tỉnh Thành Chi Phí (VNĐ)
1 Nội Thành Hà Nội 200,000 – 800,000
2 Bắc Ninh,Hưng Yên Vĩnh Phúc, Hòa Bình, Thái Nguyên 300,000 – 1,000,000
3 Hà Nam, Nam Định, Thái Bình, Hải Phòng, Quảng Ninh,Ninh Bình,Hải Dương 500,000 – 1,000,000
4 Tuyên Quang, Bắc Cạn, Bắc Giang 2,000,000 – 4,000,000
5 Sơn La, Lào Cai, Cao Bằng, Hà Giang, Lai Châu, Lạng Sơn 3,000,000 – 5,000,000
6 Thanh Hóa,Nghệ An, Hà Tĩnh, Quảng Bình, Quảng Trị, Huế, Đà Nẵng 3,000,000 – 5,000,000

Bản báo giá trên mang tính chất tham khảo. Tùy và điều kiện thi công và số mối hàn, độ trễ dự án và độ khó triển khai Viễn Thông Thành Công sẽ đến công trình tiến hành khảo sát và báo giá trực tiếp cho quý khách. Mức giá hàn nối cáp quang của chúng tôi dao động từ 20.000 tới 100.000 ngàn đồng tùy vào số mối hàn, và các điều kiện để trên


Hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ miễn phí 24/7:

Mr.Cao  :  0982.315.512
Mr.Huy  :  0888.550.111
Page: facebook
Mail : inbox.thanhcong@gmail.com


✅Rất mong được phục vụ quý khách
✅


Mời bạn bình luận tin Dịch vụ hàn nối cáp quang tại hà nội và miền bắc chất lượng ,uy tín

Mời bạn đăng nhập để bình luận

Không có bình luận nào

Tin đăng cùng mục "Thiết bị viễn thông"

Cáp chống cháy chống nhiễu 2x2.5
20/12/2021 - 15:33
Măng xông quang opgw
Măng xông quang opgw
Giá: 3,000,000 đ
Hà Nội ( 125  )
05/10/2021 - 14:51